Teen
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Teen

Lop7a2

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Top posters
91 Số bài - 24%
♫-JosKin-♫
83 Số bài - 22%
Chú Tiểu
34 Số bài - 9%
zusi_3by
32 Số bài - 9%
ERICKUTE
30 Số bài - 8%
Miss.heolUn
26 Số bài - 7%
KenPhuc
23 Số bài - 6%
B0on
22 Số bài - 6%
Trâm Đa Tài
18 Số bài - 5%
Min
16 Số bài - 4%
~ Bu ~ Đ'iu ~
Các bài gửi mới nhấtNgười gửi cuối
phuongxinhxinh
hoangtukeomut
nhokpu918
B0on
Chú Tiểu
™Ñ¡ë•Đëäñ™
Thằng.Hề
boylovely_it'sme
boylovely_it'sme
Tricky MoOn b¥
Chú Tiểu
ERICKUTE

Giả dụ chúng mình yêu nhauXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Thu Oct 06, 2011 7:11 pm

♫-JosKin-♫
♫-JosKin-♫
Tước hiệuThành Viên Alone Hội

Thành Viên Alone Hội
Posts Posts : 91
Points Points : 147
Thanked Thanked : 0
Join date Join date : 06/10/2011
Age Age : 32
Đến từ Đến từ : †hế §iớ O †jnh Ÿ€U
Posts Posts : 91
Points Points : 147
Thanked Thanked : 0
Join date Join date : 06/10/2011
Age Age : 32
Đến từ Đến từ : †hế §iớ O †jnh Ÿ€U

Giả dụ chúng mình yêu nhau Vide

Bài gửiTiêu đề: Giả dụ chúng mình yêu nhau

Tiêu Đề : Giả dụ chúng mình yêu nhau

--------------------------------------------------

Giả dụ chúng mình yêu nhau, thì em sẽ làm những gì nhỉ???
Giả dụ thôi nhé. Nếu em yêu anh,và anh cũng yêu em… Thì sẽ như thế nào nhỉ???
Nếu em yêu anh, anh đừng cảm thấy phiền khi em nhắn tin cho anh nhiều lần trong một ngày nhé, nhiều khi chỉ là để kể những chuyện rất vặt vãnh… Bởi anh biết không, những lúc ấy em luôn nghĩ đến anh đầu tiên, luôn muốn kể cho anh biết… Em muốn có cảm giác lúc nào anh cũng ở bên em mà!
Nếu em yêu anh, em sẽ mua tặng anh một chiếc gối thật xinh có thêu tên 2 đứa mình. Không hiểu sao nhưng em thích gối lắm… Mỗi lần cùng tụi bạn đi qua hàng gối ôm “FROM… To…”,em lại đứng nhìn ngắm thật lâu… Em đã nghĩ kĩ rồi, ngày nào mà anh chẳng phải ngủ, phải dùng đến gối… Vậy là trước khi đi ngủ anh đều sẽ nghĩ đến em đúng không???
Nếu em yêu anh… và anh cũng yêu em, anh hãy bỏ qua cho em những khuyết điểm như em không khéo tay này, lại không giỏi nấu nướng nữa… Nhưng em chắc chắn rằng khi yêu anh, em sẽ cố học để có thể nấu cho anh những món ăn thật
ngon. Anh nhé!
Giả dụ chúng mình yêu nhau...
Nếu yêu em, anh đừng giận khi mấy cô bạn thân của em hầu như biết hết một số chuyện của tụi mình anh nhé. Bởi mỗi khi gặp tụi bạn thân, em chỉ muốn kể với họ về anh thôi… Em muốn những người bạn của mình biết được là anh của em tuyệt vời như thế nào mà…
Nếu em yêu anh, em thích anh em mình sẽ đến những quán nước có không gian thật yên tĩnh, có nhạc nhẹ thôi để anh em mình được thoải mái tâm sự, hiểu rõ về nhau hơn… Em không thích những nơi ồn ào, những quán sang trọng đắt tiền bởi khi yêu, em chỉ cần gặp người mình yêu là đủ…
Nếu yêu nhau, anh sẽ thấy lạ vì em ít khi gọi điện thoại cố định cho anh đấy. Không hiểu sao nữa nhưng mỗi đêm về, dù nhớ anh lắm nhưng em lại không dám gọi cho anh. Em sợ mình không biết nói gì, sợ anh nghĩ em đang kiểm soát anh… Thế nên em chỉ biết ngồi bên điện thoại chờ anh gọi đến thôi… Vì yêu anh, em sẽ cố gắng thay đổi.
Nếu em yêu anh, anh hãy tin rằng em đã yêu ai là chỉ yêu một người mà thôi… Em sẽ yêu anh đến khi nào anh buông tay em ra đó… Bởi vậy nên nếu không còn yêu em, anh hãy nói ra, đừng lừa dối em anh nhé… Chia tay vẫn có thể là bạn, chỉ cần anh đừng lừa dối khi chúng mình còn yêu nhau…
Và cuối cùng, anh có tin không, nếu em yêu anh… thì 24h trong ngày em đều luôn nghĩ về anh đấy… Anh ạ!!!

Giả dụ chúng mình yêu nhau 1_0110 Giả dụ chúng mình yêu nhau Chuky Giả dụ chúng mình yêu nhau 1_0310
Giả dụ chúng mình yêu nhau 1_0410
Giả dụ chúng mình yêu nhau Empty
Chữ ký của ♫-JosKin-♫
Giả dụ chúng mình yêu nhau 1_0610
Giả dụ chúng mình yêu nhau 1_0710 Giả dụ chúng mình yêu nhau 1_0810 Giả dụ chúng mình yêu nhau 1_0910
Tài Sản của ♫-JosKin-♫

Fri Oct 07, 2011 5:55 am

Khách vi
Tước hiệuKhách viếng thăm

Giả dụ chúng mình yêu nhau Vide

Bài gửiTiêu đề: Re: Giả dụ chúng mình yêu nhau

Tiêu Đề : Giả dụ chúng mình yêu nhau

--------------------------------------------------
up nhaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Giả dụ chúng mình yêu nhau 1_0110 Giả dụ chúng mình yêu nhau Chuky Giả dụ chúng mình yêu nhau 1_0310
Giả dụ chúng mình yêu nhau Empty
Chữ ký của Khách vi
Giả dụ chúng mình yêu nhau 1_0610
Giả dụ chúng mình yêu nhau 1_0710 Giả dụ chúng mình yêu nhau 1_0810 Giả dụ chúng mình yêu nhau 1_0910
Tài Sản của Khách vi

Giả dụ chúng mình yêu nhau

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
- Khi bạn thấy một bài viết hay, hãy ấn nút “THANKS” để cảm ơn vì sự cống hiến của họ.
- Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài

Rss Add to Digg Add to Technorati Add to Delicious Add to Reddit Add to Yahoo Add to Google Add to Facebook Add to Twitter Add to FriendfeedAdd to Stumbleupon Add to Blinklist Add to Live Add to Slashdot Buzz Up